Moodle - MKnet

Inna - upplýsingakerfi skóla

Póstur kennara

Inna - upplýsingakerfi skóla

 

Moodle - MKnet

Póstur kennara

ForsíðaSíðasti kennsludagur og próf

Síðasti kennsludagur og próf

Fimmtudaginn 6. desember er síðasti kennsludagur haustannar. Próf hefjast föstudaginn 7. des. og standa til fimmtudagsins 13. des. Sjúkrapróf verða haldin föstudaginn 14. des. 

Mikilvægt: Munið að mæta með skilríki með mynd af ykkur í prófin.

Próftafla sjá hér.

Próf sem er undirstrikað í próftöflunni er tekið í tölvu annars er prófið tekið skriflega á pappír. Nemendur koma með eigin tölvu í próf þegar tölvupróf eru. Tölvur nemenda verða að vera í lagi og rétt stilltar, þ.e. með Lock Down Browser. Mikilvægt er að nemendur mæti tímanlega og kynni sér áður í hvaða stofu þeir eiga að þreyta sín próf. Upplýsingar um stofur má finna í Innu og á upplýsingatöflum skólans. 

Veikindi þarf að tilkynna á skrifstofu skólans ÁÐUR en próf hefst og læknisvottorði verður að skila við upphaf sjúkraprófs.  Vakin er athygli á að ekki er hægt að tilkynna veikindi á prófatíma í gegnum INNU.

Uppfært miðvikudagur, 05 desember 2018 16:48

Tengill á facebook

 

Hádegismatseðill

Engir atburðir
Go to top